Monday, December 18th, 2017

வேட்பாளர் பட்டியலில் தன்னை சேர்த்துக் கொள்ளுமாறு அலைந்து திரியும் அனந்தி

Published on July 6, 2015-10:03 am   ·   No Comments

ananthiவடமாகாணசபை உறுப்பினர் அனந்தி சசிதரன் நடைபெற இருக்கும் நாடாளுமன்ற தேர்தலில் போட்டியிடுவதற்கான வேட்பாளர் பட்டியலில் தன்னுடைய பெயரையும் சேர்த்துக் கொள்ளுமாறு அலைந்து வருகிறார்.

தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் தலைவர் ஆர்.சம்பந்தன், தமிழரசுக்கட்சி தலைவர் மாவை சேனாதிராசா, நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சுமந்திரன் ஆகியோரின் கொடும்பாவியை எரித்து புகழ் பெற்ற அனந்தி தமிழரசுக்கட்சியிடம் தன்னை வேட்பாளர் பட்டியலில் சேர்க்குமாறு வேண்டிய போதிலும் அது நிராகரிக்கப்பட்டதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது.

ஈ.பி.ஆர்.எல்.எவ் தலைவர் சுரேஷ் பிரேமச்சந்திரன் ஊடாக வேட்பாளர் பட்டியலில் இடம்பெற முயற்சித்த போதிலும் அது முடியாமல் போய்விட்டதாக கூறப்படுகிறது. அனந்தியை தனது கட்சியின் சார்பில் வேட்பாளர் பட்டியலில் சேர்க்குமாறு சுரேஷ் பிரேமச்சந்திரன் தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் தலைவர் சம்பந்தனிடம் கோரிய போதிலும் அது நிராகரிக்கப்பட்டுள்ளது.

அனந்தியை ஈ.பி.ஆர்.எல்.எவ் கட்சி சார்பில் வேட்பாளராக நிறுத்துவதற்கு சுரேஷ் பிரேமச்சந்திரன் முயற்சி செய்ததற்கு பல காரணங்கள் உண்டு.

அனந்தி சசிதரன் தன்னை புலி இயக்க பெண் என சமூகத்தில் அறிமுகப்படுத்தி கொண்டாலும் அவர் தீவிர ஈ.பி.ஆர்.எல்.எவ் இயக்க குடும்பத்தை சேர்ந்தவராகும். அனந்தியின் சகோதரன் ஈ.பி.ஆர்.எல்.எவ் இயக்கத்;தில் இருந்து யாழ்ப்பாணத்தில் கொலை கொள்ளை பாலியல் பலாத்காரம் என பல சமூகவிரோத செயல்களை செய்தவர். இதனால் இவருக்கு விடுதலைப்புலிகள் மரணதண்டனை வழங்கினர். இதன் பின்னர் எழிலலை திருமணம் முடிந்தபின்னரே அவர் தன்னை புலி பெண்ணாக மாற்றிக்கொண்டார். எனினும் ஈ.பி.ஆர்.எல்.எவ் இயக்கத்தின் தொடர்பை துண்டித்து கொள்ளவில்லை. தன்னுடைய இயக்கத்தை சேர்ந்தவர் என்ற காரணத்தால் ஈ.பி.ஆர்.எல்.எவ் கட்சி சார்பில் வேட்பாளராக நிறுத்துவதற்கு சுரேஷ் பிரேமச்சந்திரனும், தனது முன்னையை இயக்கத்தின் சார்பில் போட்டியிடுவதற்கு அனந்தியும் விரும்பி இருந்தனர்.

அனந்தியை தனது இயக்கத்தின் ஊடாக வேட்பாளர் பட்டியலில் இணைத்து கொண்டால் அனந்திக்கு வாக்களிப்பவர்கள் தனது இலக்கத்திற்கும் வாக்களிப்பார்கள் இதன் மூலம் தமிழ் தேசிய கூட்டமைப்பில் வெற்றி பெறுபவர்களில் அதிக விருப்பு வாக்கு தனக்கு கிடைக்கும் என சுரேஷ் நம்பினார்.

தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் வேட்பாளர் பட்டியலில் தனக்கு இடம் கிடைக்காது என அறிந்து கொண்ட அனந்தி தற்போது கஜேந்திரகுமாரின் சைக்கிள் சின்னத்தில் போட்டியிடுவதற்காக அவர்களை நாடியுள்ளார். அவர்கள் அனந்தியை சேர்த்து கொள்வார்கள் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

எனவே எதிர்வரும் தேர்தல் பிரசாரங்கள் கொடும்பாவி எரிப்பாகவும் பொய் புரட்டுக்கள் நிறைந்ததாகவும் மாறும் என நம்பபடுகிறது.

தனிநாடு கோரமாட்டோம், பிரிவினைக்கு ஆதரவாக செயல்படமாட்டோம், ஒற்றைஆட்சியின் கீழ் சிறிலங்கா ஜனநாயக குடியரசிற்கு விசுவாசமாக செயல்படுவோம் என சத்தியப்பிரமாணம் செய்து கொண்டு இவர்கள் எதனை தமிழ் மக்களுக்கு பெற்றுத்தரப் போகிறார்கள்?ananthi

Readers Comments (0)

Comments are closed.

செய்திகள்

ananthy 1

அனந்தி வந்தபோது எழுந்து நிற்காமல் மேலும் கீழும் பார்த்த வயதான காவலாளியின் வேலை பறிபோனது! [December 17, 2017]

வடமாகாண அமைச்சர் அனந்தி சசிதரனிற்கு எழுந்து மரியாதை செய்யாத வயதான காவலாளி ...
DSC02631

முனைப்பினால் 34 பேருக்கு வாழ்வாதார உதவிகள் [December 11, 2017]

முனைப்பு சிறிலங்கா நிறுவனத்தின் வறுமைக் கோட்டின் கீழ் வாழும் மக்களின் வாழக்கைதரத்தினை மேம்படுத்தும் வேலைத்திட்டத்தின் கீழ்  இவ்வாண்டு (2017) 34 பேருக்குவாழ்வாதாரத்துக்கான உதவிகள் வழங்கி வைக்கப்பட்டுள்ளதுடன் அத்திட்டங்கள் ஊடாகபயனாளிகள் நாளாந்த வருமானத்தைப்பெற்று வருவதாக முனைப்பின்சிறிலங்காநிறுவனத்தின் செயலாளர் இ.குகநாதன் தெரிவித்தார்.   மட்டக்களப்பிலுள்ள தெரிவு செய்யப்பட்ட  சில குடும்பங்களுக்கு  வாழ்வாதரஉபகரணங்கள்  வழங்கும் நிகழ்வு  (9.12.2017) சனிக்கிழமை மாலை மட்டக்களப்பு கச்சேரியில்வைத்து வழங்கி வைக்கப்பட்டது. முனைப்பின் சிறிலங்காநிறுவனத்தலைவர் மா.சசிகுமார் தலைமையில் நடைபெற்ற நிகழ்வில்  பிரதம அதிதியாக மாவட்ட அரசாங்க அதிபர் மாணிக்கம் உதயகுமார் கலந்து கொண்டுபயனாளிகளுக்கு உபகரணங்களை வழங்கி வைத்தார். சுவிட்சர்லாந்து முனைப்பு நிறுவனத்தின் நிதி அனுசரணையுடன் இந்த வாழ்வாதார உபகரணங்கள் வழங்கப்பட்டன. இந்த வைபவத்தில்;  மட்டக்களப்பு மாவட்ட செயலக கணக்காளர் நேசராசா மற்றும்மட்டக்களப்பு மாவட்ட உள்ளுராட்சி உதவி ஆணையாளர் கே.சித்திரவேல் மற்றும்சுவிட்சர்லாந்து முனைப்பு நிறுவனத்தின்  நிறைவேற்றுப்பணிப்பாளர்மாணிக்கப்போடி.குமாரசுவாமி உட்பட முனைப்பு சிறிலங்கா நிறுவனத்தின்  பொருளாளர்அரசரெத்தினம்  தயானந்தரவி , உப செயலாளர் எல் தேவஅதிரன்  உட்பட பலமுக்கியஸ்தர்கள் கலந்து கொண்டனர்.
UNO GENEVA

69வது வருடத்தை கொண்டாடும் சர்வதேச மனித உரிமை பிரகடனம் . [December 10, 2017]

மனித உரிமைகளின் வரவிலக்கணம், அடிப்படைகளை கிறேக்கர், உரோம காலத்தில் உருவானதாக ...
HDRLanka (16)

இலங்கையில் பல்சமய இல்லம் [December 10, 2017]

நல்லிணக்கம் என்ற பெயருக்கு பின் உள்ள திரைமறைவு நகர்வுகளை இட்டு ...
TNA me

தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்புக்குள் பங்கு பிரிப்பில் குழப்பம்- அவசரமாக கூடுகிறது ரெலோ. [December 4, 2017]

எதிர்வரும் உள்ளுராட்சி தேர்தலில் சில சபைகளில் கூடிய ஒதுக்கீடுகளை தமக்கு ...
NFGG

ஜெனிவாவில் ஐ.நா. மனித உரிமை சபை அதிகாரிகளை காத்தான்குடி ரஹ்மான் சந்தித்தார். [November 21, 2017]

ஜெனிவாவுக்கான விஜயத்தை மேற்கொண்டிருக்கும் நல்லாட்சிக்கான தேசிய முன்னணியின் தவிசாளர் பொறியியலாளர் ...
Sampanthan

தூக்கி ஆட்டிய சம்பந்தனுக்கு நீங்கள் காட்டிய நல்லெண்ணம் என்ன? – மனோ கேள்வி [November 21, 2017]

சிறிலங்காவின் தேசிய கொடியை தூக்கி ஆட்டிய சம்பந்தனுக்கு அரசாங்கம் காட்டிய ...
UN Geneva

தமிழர்கள் ஜெனிவாவை நம்பி இருக்க கூடாது [November 21, 2017]

நீதிக்கான போராட்டத் தடத்தில் ஜெனீவா (ஐ.நா மனித உரிமைச்சபை) ஒரு ...
Rajathurai former MP

முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு ஓய்வூதியத்துடன் மேலதிகமாக 10ஆயிரம் ரூபா [November 21, 2017]

இலங்கையில் உள்ள முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கான ஓய்வூதியத்துக்கு மேலதிகமாக, 10 ...
Gopu

மூத்த பத்திரிகையாளர் எஸ்.எம்.கோபாலரத்தினம் காலமானார். [November 15, 2017]

கோபு என்றும் எஸ்.எம்.ஜி என்றும் தமிழ் பத்திகை உலகில் நன்கு ...