Monday, December 18th, 2017

முதலமைச்சருக்கு எதிரான நம்பிக்கையில்லா பிரேரணையில் ஏன் கையெழுத்திட்டோம்? மாகாணசபை உறுப்பினர் ஜனூபர் விளக்கம்

Published on June 16, 2017-5:50 pm   ·   No Comments
januarமுதலமைச்சரின் மக்கள் நலன் செயற்பாடுகளில் 40மாதங்களாக எந்தவிதமான முன்னேற்றங்களும் இல்லாத நிலையிலேயே மாகாண சபையின் ஆளுங்கட்சி கொண்டுவந்த நம்பிக்கையில்லா பிரேரணையில் அகில இலங்கை மக்கள் காங்கிரஸ் கையெழுத்திட்டதாக அக்கட்சியின் மாகாணசபை உறுப்பினர் யாசின் ஜவாகீர் (ஜனூபர்) தெரிவித்தார்.
வெளிநாட்டுப் பணத்திற்காகவோ அமைச்சுப் பதவிக்காகவோ நாங்கள் ஒருபோதும் சோரம்போகவில்லை. எந்தச்சந்தர்ப்பத்திலும்; சோரம் போகவும் மாட்டோம் என்றும் அவர் மேலும்  குறிப்பிட்டார்.
வடக்கு முதலமைச்சருக்கு எதிராக ஆளுனரிடம் கையளிக்கப்பட்ட நம்பிக்கையில்லா பிரேரணையில் கையெழுத்திட்டமை தொடர்பாக கருத்து தெரிவித்த போதே அவர் இவ்வாறு தெரிவித்தார்.
போர்ச்சூழலால் பாதிக்கப்பட்டு உடலில் குண்டுத் துகள்களை தாங்கிக்கொண்டு ஊனமுற்றும் வாழ்வாதாரத்திற்கு பரிதவிக்கும் அபலைகளின் நல்வாழ்வுக்காகவும் புனர்வாழ்வு பெற்ற போராளிகளின் நலனுக்காகவும், எந்தவிதமான காத்திரமான திட்டங்களில் அக்கறை காட்டாமலும் மூவின மக்களின் நல்லுறவுக்காக எந்தமவிதமான செயற்பாடுகளையும் மேற்கொள்ளாமலும் இருந்ததனாலேயே நாம் கையெழுத்திட்டோம்.
மாகாணசபையின் ஆளுங்கட்சி கொண்டுவந்த பிரேரணையில் கையெழுத்திடுவதன் மூலம்  மாற்றம் ஒன்று கிடைக்கும் என நம்பினோம். அரசின் நிகழ்ச்சி நிரலுக்கோ பணத்திற்கோ நாங்கள் இயங்கவில்லை.
தமிழ் மக்களின் போராட்டத்திற்கு நாங்கள் எந்தக் காலத்திலும் எதிராக இருக்கவில்லை. இருக்கவும் மாட்டோம். தமிழர்களும், முஸ்லிம்களும், சிங்களவர்களும் இந்தப் பிராந்தியத்தில் நிம்மதியாக வாழ வேண்டும் என்பதற்காகவே  இற்றைவரை மாகாணசபை நிருவாக நடவடிக்கையில் ஒத்துழைப்பு வழங்கினோம். முதலமைச்சரின் நடவடிக்கையில் அதிருப்தி கொண்ட ஆளுங்கட்சி மாகாணசபை உறுப்பினர்கள் ஜனநாயக வழியில் கொண்டு வந்த பிரேரணைக்கு நாங்களும் ஒத்துழைப்பு வழங்கினோமே தவிர பின்னால் நின்று எவருக்கும் முதுகிலே குத்தவில்லை. சதி வேலைகளிலும் நாம் ஈடுபடவில்லை.
முதலமைச்சரால் நியமிக்கப்பட்ட சுயாதீனக் குழுவில் எங்களுக்கு நிறைய சந்தேகங்கள் உண்டு. மாகாண சபையில் மாற்றம் வேண்டும் என்பதற்காக குற்றச்சாட்டில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்ட  அமைச்சர்களையும் கட்டாய விடுமுறையில் அனுப்புவது எந்த வகையில் நியாயம். அவ்வாறெனில் முதலமைச்சரின் கீழான அமைச்சுக்கள் ஊழலற்ற நிர்வாகத்தை மேற்கொள்கின்றது என்பதை முதலமைச்சரால் நிருபிக்க முடியுமா? ஒருவருக்கெதிராக சுட்டு விரலை நீட்டும் போது ஏனைய நான்கு விரல்களை பற்றி சிந்திக்க வேண்டியது கடப்பாடு அல்லவா? இவ்வாறு அவர் கூறினார்.januar

Readers Comments (0)

Comments are closed.

செய்திகள்

ananthy 1

அனந்தி வந்தபோது எழுந்து நிற்காமல் மேலும் கீழும் பார்த்த வயதான காவலாளியின் வேலை பறிபோனது! [December 17, 2017]

வடமாகாண அமைச்சர் அனந்தி சசிதரனிற்கு எழுந்து மரியாதை செய்யாத வயதான காவலாளி ...
DSC02631

முனைப்பினால் 34 பேருக்கு வாழ்வாதார உதவிகள் [December 11, 2017]

முனைப்பு சிறிலங்கா நிறுவனத்தின் வறுமைக் கோட்டின் கீழ் வாழும் மக்களின் வாழக்கைதரத்தினை மேம்படுத்தும் வேலைத்திட்டத்தின் கீழ்  இவ்வாண்டு (2017) 34 பேருக்குவாழ்வாதாரத்துக்கான உதவிகள் வழங்கி வைக்கப்பட்டுள்ளதுடன் அத்திட்டங்கள் ஊடாகபயனாளிகள் நாளாந்த வருமானத்தைப்பெற்று வருவதாக முனைப்பின்சிறிலங்காநிறுவனத்தின் செயலாளர் இ.குகநாதன் தெரிவித்தார்.   மட்டக்களப்பிலுள்ள தெரிவு செய்யப்பட்ட  சில குடும்பங்களுக்கு  வாழ்வாதரஉபகரணங்கள்  வழங்கும் நிகழ்வு  (9.12.2017) சனிக்கிழமை மாலை மட்டக்களப்பு கச்சேரியில்வைத்து வழங்கி வைக்கப்பட்டது. முனைப்பின் சிறிலங்காநிறுவனத்தலைவர் மா.சசிகுமார் தலைமையில் நடைபெற்ற நிகழ்வில்  பிரதம அதிதியாக மாவட்ட அரசாங்க அதிபர் மாணிக்கம் உதயகுமார் கலந்து கொண்டுபயனாளிகளுக்கு உபகரணங்களை வழங்கி வைத்தார். சுவிட்சர்லாந்து முனைப்பு நிறுவனத்தின் நிதி அனுசரணையுடன் இந்த வாழ்வாதார உபகரணங்கள் வழங்கப்பட்டன. இந்த வைபவத்தில்;  மட்டக்களப்பு மாவட்ட செயலக கணக்காளர் நேசராசா மற்றும்மட்டக்களப்பு மாவட்ட உள்ளுராட்சி உதவி ஆணையாளர் கே.சித்திரவேல் மற்றும்சுவிட்சர்லாந்து முனைப்பு நிறுவனத்தின்  நிறைவேற்றுப்பணிப்பாளர்மாணிக்கப்போடி.குமாரசுவாமி உட்பட முனைப்பு சிறிலங்கா நிறுவனத்தின்  பொருளாளர்அரசரெத்தினம்  தயானந்தரவி , உப செயலாளர் எல் தேவஅதிரன்  உட்பட பலமுக்கியஸ்தர்கள் கலந்து கொண்டனர்.
UNO GENEVA

69வது வருடத்தை கொண்டாடும் சர்வதேச மனித உரிமை பிரகடனம் . [December 10, 2017]

மனித உரிமைகளின் வரவிலக்கணம், அடிப்படைகளை கிறேக்கர், உரோம காலத்தில் உருவானதாக ...
HDRLanka (16)

இலங்கையில் பல்சமய இல்லம் [December 10, 2017]

நல்லிணக்கம் என்ற பெயருக்கு பின் உள்ள திரைமறைவு நகர்வுகளை இட்டு ...
TNA me

தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்புக்குள் பங்கு பிரிப்பில் குழப்பம்- அவசரமாக கூடுகிறது ரெலோ. [December 4, 2017]

எதிர்வரும் உள்ளுராட்சி தேர்தலில் சில சபைகளில் கூடிய ஒதுக்கீடுகளை தமக்கு ...
NFGG

ஜெனிவாவில் ஐ.நா. மனித உரிமை சபை அதிகாரிகளை காத்தான்குடி ரஹ்மான் சந்தித்தார். [November 21, 2017]

ஜெனிவாவுக்கான விஜயத்தை மேற்கொண்டிருக்கும் நல்லாட்சிக்கான தேசிய முன்னணியின் தவிசாளர் பொறியியலாளர் ...
Sampanthan

தூக்கி ஆட்டிய சம்பந்தனுக்கு நீங்கள் காட்டிய நல்லெண்ணம் என்ன? – மனோ கேள்வி [November 21, 2017]

சிறிலங்காவின் தேசிய கொடியை தூக்கி ஆட்டிய சம்பந்தனுக்கு அரசாங்கம் காட்டிய ...
UN Geneva

தமிழர்கள் ஜெனிவாவை நம்பி இருக்க கூடாது [November 21, 2017]

நீதிக்கான போராட்டத் தடத்தில் ஜெனீவா (ஐ.நா மனித உரிமைச்சபை) ஒரு ...
Rajathurai former MP

முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு ஓய்வூதியத்துடன் மேலதிகமாக 10ஆயிரம் ரூபா [November 21, 2017]

இலங்கையில் உள்ள முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கான ஓய்வூதியத்துக்கு மேலதிகமாக, 10 ...
Gopu

மூத்த பத்திரிகையாளர் எஸ்.எம்.கோபாலரத்தினம் காலமானார். [November 15, 2017]

கோபு என்றும் எஸ்.எம்.ஜி என்றும் தமிழ் பத்திகை உலகில் நன்கு ...