Monday, December 18th, 2017

சுவிஸ் வடமராட்சி கிழக்கு ஒன்றியத்தின் ஏற்பாட்டில் வறிய மக்களுக்கும் மாணவர்களுக்குமான உதவிகள்.

Published on September 23, 2017-1:48 pm   ·   No Comments

vada 8சுவிஸ் வடமராட்சிகிழக்கு ஒன்றியத்தின் ஏற்பாட்டில் வடமராட்சி கிழக்கில் சுனாமியாலும் யுத்தத்தாலும் பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கான வாழ்வாதார உதவிகள், வறிய மாணவர்களுக்கான துவிச்சக்கர வண்டிகள், மருதங்கேணி வைத்தியசாலை நோயாளர்களின் பாவனைக்கான குடிநீர் சுத்திகரிப்பு இயந்திரம் ஆகியன வழங்கும் வைபவம் 03.09.2017 ஞாயிற்றுக்கிழமை குடாரப்பு மற்றும் தாளையடி ஆகிய இடங்களில் இடம்பெற்றது.

இந்த வைபவங்கள் வடமராட்சி கிழக்கு கோட்டகல்விப்பணிப்பாளர் சங்கரப்பிள்ளை திரவியராசா தலைமையில் நடைபெற்றது. சுவிட்சர்லாந்திலிருந்து வருகை தந்திருந்த சுவிஸ் வடமராட்சி கிழக்கு ஒன்றிய பிரதிநிதி இரா.துரைரத்தினம் விசேட அதிதியாக கலந்து கொண்டார்.

குடாரப்பில் நடைபெற்ற வைபவத்திற்கு வடமராட்சி வலயக்கல்விப்பணிப்பாளர் சிவபாதம் நந்தகுமார் பிரதம அதிதியாக கலந்து கொண்டார். இந்த வைபவத்தில் குடாரப்பு பகுதியில் உள்ள வறிய மாணவர்கள் 13பேருக்கு துவிச்சக்கர வண்டிகள் வழங்கி வைக்கப்பட்டது.

தாளையடியில் றோமன் கத்தோலிக்க தமிழ் கலவன் பாடசாலையில் நடைபெற்ற வைபவத்தில் வடமராட்சி கிழக்கு வர்த்தகர் சங்க தலைவரும் மருதங்கேணி வைத்தியசாலை நலன்புரி சங்க செயலாளருமான சி.பொன்னம்பலம், முன்னாள் பிரதேச செயலாளர் கலாநிதி புத்திசிகாமணி, வைத்திய கலாநிதி உமாபதி, உட்பட பலரும் கலந்து கொண்டனர்.

இந்த வைபவத்தில் 18பேருக்கான வாழ்வாதார உதவிகளும், யுத்தத்தினால் காலை இழந்த செல்வரஞ்சனா என்ற பெண்ணுக்கு மோட்டார் சைக்கிளும், வழங்கி வைக்கப்பட்டன. அத்துடன் மருதங்கேணி வைத்தியசாலைக்கு குடிநீர் சுத்திகரிப்பு இயந்திரத்தை கொள்வனவு செய்வதற்காக இரண்டரை இலட்சம் ரூபா வைத்தியசாலை நலன்புரிச்சங்க செயலாளர் சி.பொன்னம்பலத்திடம் கையளிக்கப்பட்டது.

இந்த வைபவத்தில் உரையாற்றிய சுவிஸ் வடமராட்சி கிழக்கு ஒன்றிய பிரதிநிதி இரா.துரைரத்தினம் யுத்தத்தினாலும் சுனாமியினாலும் பெரிதும் பாதிக்கப்பட்ட வடமராட்சி கிழக்கு பிரதேசத்தின் முன்னேற்றம் ஒன்றே எமது அமைப்பின் குறிக்கோள் என தெரிவித்தார். கடந்த 10ஆண்டுகளாக சுவிட்சர்லாந்து நாட்டில் இயங்கி வரும் சுவிஸ் வடமராட்சி கிழக்கு ஒன்றியம் எமது பிரதேசம் எமது மக்கள் என்ற இலக்கை மட்டுமே நோக்கமாக கொண்டு செயற்பட்டு வருகிறது, நாம் வழங்கும் உதவிகளை சரியான முறையில் பயன்படுத்தி கொள்ள வேண்டும் என தெரிவித்தார்.

இந்த வைபவங்களுக்கான ஏற்பாடுகளை வெற்றிலைக்கேணி பாடசாலை அதிபர் த.செல்வகுமார், மாமுனை பாடசாலை அதிபர் சந்திரமோகன் ஆகியோர் செய்திருந்தனர். vada 9vada 8vada 7vada 6vada 5vada 4vada 3vada 2vada 1vada

Readers Comments (0)

Comments are closed.

செய்திகள்

ananthy 1

அனந்தி வந்தபோது எழுந்து நிற்காமல் மேலும் கீழும் பார்த்த வயதான காவலாளியின் வேலை பறிபோனது! [December 17, 2017]

வடமாகாண அமைச்சர் அனந்தி சசிதரனிற்கு எழுந்து மரியாதை செய்யாத வயதான காவலாளி ...
DSC02631

முனைப்பினால் 34 பேருக்கு வாழ்வாதார உதவிகள் [December 11, 2017]

முனைப்பு சிறிலங்கா நிறுவனத்தின் வறுமைக் கோட்டின் கீழ் வாழும் மக்களின் வாழக்கைதரத்தினை மேம்படுத்தும் வேலைத்திட்டத்தின் கீழ்  இவ்வாண்டு (2017) 34 பேருக்குவாழ்வாதாரத்துக்கான உதவிகள் வழங்கி வைக்கப்பட்டுள்ளதுடன் அத்திட்டங்கள் ஊடாகபயனாளிகள் நாளாந்த வருமானத்தைப்பெற்று வருவதாக முனைப்பின்சிறிலங்காநிறுவனத்தின் செயலாளர் இ.குகநாதன் தெரிவித்தார்.   மட்டக்களப்பிலுள்ள தெரிவு செய்யப்பட்ட  சில குடும்பங்களுக்கு  வாழ்வாதரஉபகரணங்கள்  வழங்கும் நிகழ்வு  (9.12.2017) சனிக்கிழமை மாலை மட்டக்களப்பு கச்சேரியில்வைத்து வழங்கி வைக்கப்பட்டது. முனைப்பின் சிறிலங்காநிறுவனத்தலைவர் மா.சசிகுமார் தலைமையில் நடைபெற்ற நிகழ்வில்  பிரதம அதிதியாக மாவட்ட அரசாங்க அதிபர் மாணிக்கம் உதயகுமார் கலந்து கொண்டுபயனாளிகளுக்கு உபகரணங்களை வழங்கி வைத்தார். சுவிட்சர்லாந்து முனைப்பு நிறுவனத்தின் நிதி அனுசரணையுடன் இந்த வாழ்வாதார உபகரணங்கள் வழங்கப்பட்டன. இந்த வைபவத்தில்;  மட்டக்களப்பு மாவட்ட செயலக கணக்காளர் நேசராசா மற்றும்மட்டக்களப்பு மாவட்ட உள்ளுராட்சி உதவி ஆணையாளர் கே.சித்திரவேல் மற்றும்சுவிட்சர்லாந்து முனைப்பு நிறுவனத்தின்  நிறைவேற்றுப்பணிப்பாளர்மாணிக்கப்போடி.குமாரசுவாமி உட்பட முனைப்பு சிறிலங்கா நிறுவனத்தின்  பொருளாளர்அரசரெத்தினம்  தயானந்தரவி , உப செயலாளர் எல் தேவஅதிரன்  உட்பட பலமுக்கியஸ்தர்கள் கலந்து கொண்டனர்.
UNO GENEVA

69வது வருடத்தை கொண்டாடும் சர்வதேச மனித உரிமை பிரகடனம் . [December 10, 2017]

மனித உரிமைகளின் வரவிலக்கணம், அடிப்படைகளை கிறேக்கர், உரோம காலத்தில் உருவானதாக ...
HDRLanka (16)

இலங்கையில் பல்சமய இல்லம் [December 10, 2017]

நல்லிணக்கம் என்ற பெயருக்கு பின் உள்ள திரைமறைவு நகர்வுகளை இட்டு ...
TNA me

தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்புக்குள் பங்கு பிரிப்பில் குழப்பம்- அவசரமாக கூடுகிறது ரெலோ. [December 4, 2017]

எதிர்வரும் உள்ளுராட்சி தேர்தலில் சில சபைகளில் கூடிய ஒதுக்கீடுகளை தமக்கு ...
NFGG

ஜெனிவாவில் ஐ.நா. மனித உரிமை சபை அதிகாரிகளை காத்தான்குடி ரஹ்மான் சந்தித்தார். [November 21, 2017]

ஜெனிவாவுக்கான விஜயத்தை மேற்கொண்டிருக்கும் நல்லாட்சிக்கான தேசிய முன்னணியின் தவிசாளர் பொறியியலாளர் ...
Sampanthan

தூக்கி ஆட்டிய சம்பந்தனுக்கு நீங்கள் காட்டிய நல்லெண்ணம் என்ன? – மனோ கேள்வி [November 21, 2017]

சிறிலங்காவின் தேசிய கொடியை தூக்கி ஆட்டிய சம்பந்தனுக்கு அரசாங்கம் காட்டிய ...
UN Geneva

தமிழர்கள் ஜெனிவாவை நம்பி இருக்க கூடாது [November 21, 2017]

நீதிக்கான போராட்டத் தடத்தில் ஜெனீவா (ஐ.நா மனித உரிமைச்சபை) ஒரு ...
Rajathurai former MP

முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு ஓய்வூதியத்துடன் மேலதிகமாக 10ஆயிரம் ரூபா [November 21, 2017]

இலங்கையில் உள்ள முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கான ஓய்வூதியத்துக்கு மேலதிகமாக, 10 ...
Gopu

மூத்த பத்திரிகையாளர் எஸ்.எம்.கோபாலரத்தினம் காலமானார். [November 15, 2017]

கோபு என்றும் எஸ்.எம்.ஜி என்றும் தமிழ் பத்திகை உலகில் நன்கு ...