Monday, December 18th, 2017

ஆன்மீகவாதி கணேசகுமாருக்கு ʺமுருகசிரோன்மணிʺ பட்டம் வழங்கிக் கௌரவிப்பு

Published on September 23, 2017-2:19 pm   ·   No Comments

img42செங்காளன் சென்மாரக்கிறெத்தன் அருள்மிகு ஸ்ரீ கதிர்வேலாயுதசுவாமி ஆலயத்தின் தலைவர் ஆன்மீகவாதி சைவத்தமிழ்த்தொண்டன் வேலுப்பிள்ளை கணேசகுமார் அவர்களுக்கு ʺமுருகசிரோன்மணிʺ பட்டம் வழங்கிக் கௌரவிக்கப்பட்டது.

அவரின் அகவை 60ஐ ஒட்டி செங்காளன் செம்மாக்கிறேத்தனில் 17.09.2017 அன்று நடத்தப்பட்ட மணிவிழா நிகழ்வின்போது இந்தப் பட்டம் வழங்கப்பட்டது.

மணிவிழா நிகழ்வுகள் செங்காளன் AU இல் உள்ள மண்டபம் ஒன்றில் நடைபெற்றன.

நிகழ்வுகளுக்கு முன்பாக சென்மார்க்கிறெத்தன் அருள்மிகு ஸ்ரீ  கதிர்வேலாயுதசுவாமி ஆலயத்தில் விசேட பூசை இடம்பெற்றது. ஆலயபிரதமகுரு சிவஸ்ரீ பா.ஜோதிநாதக்குருக்கள் இந்த விசேடபூசையை சிறப்பாக நடத்தினார். அதனைத் தொடர்ந்து விழா நாயகன் கணேசகுமாரும் அவரது பாரியார் மகாதேவியும் ஊர்வலமாக விழா மண்டபத்திற்கு அவரது உறவினர்கள், நண்பர்கள் சகிதம் அழைத்துவரப்பட்டனர்.

மண்டப வாசலில் அவரது சகோதரிகளான உதயகுமாரி கணேசராஜா,பத்மகுமாரி தர்மரத்தினம் ஆகியோர் ஆரார்த்தி எடுத்து விழா நாயகனை வரவேற்றனர். அதைத்தொடர்ந்து விழா நாயகனின் 60 வது அகவையை ஒட்டி கேக் வெட்டும் நிகழ்வு அவரது குடும்பத்தினர் சகிதம் இடம்பெற்றது. மணிவிழா ஏற்பாட்டுக்குழுவினரால் வடிவமைக்கப்பட்ட மண்டபத்தில் மணிவிழா நிகழ்வுகள் சிவநெறிச் செல்வர் ஆறுமுகம் செந்தில்நாதன் தலைமையில் ஆரம்பமாகின.

மங்களவிளக்கேற்றல், தேவாரம், அகவணக்கம் ஆகியவற்றுடன் ஆரம்பமான விழாவில் அருள்மிகு ஸ்ரீ        கதிர்வேலாயுதசுவாமி  ஆலயபிரதமகுரு சிவஸ்ரீ பா.ஜோதிநாதக்குருக்கள் ஆசியுரை வழங்கினார.;
அதைத்தொடர்ந்து ஆறுமுகம் செந்தில்நாதனின் தலைமையுரை இடம்பெற்றது. இதனைத்தொடர்ந்து மணிவிழா நாயகனின் மணிவிழா மலர் வெளியீடு இடம்பெற்றது. மூத்த ஊடகவியலாளர் ஞானசுந்தரம் குகநாதன் முதல் பிரதியை உலகச் சைவப்பேரவைத் தலைவர் யோகானந்த அடிகளாருக்கு வழங்கி மலரை வெளியிட்டு வைத்தார். அதன் பின்னர் விருந்தினர்களுக்கு மலர் வழங்கப்பட்டது. தாயகத்தில் அரசதுறையில் உயர்பதவிகளை அலங்கரித்து தற்போது சுவிஸில் வாழும் மார்க்கண்டு ஜெயமோகன் மலர் வெளியீட்டுரை நிகழ்த்தினார்.

அதனைத் தொடர்ந்து 25க்கு மேற்பட்டவர்கள் வாழ்த்துமடல்களை வழங்கி கணேசகுமாரின் ஆன்மகீத்தொடர்பு, அவரின் செயற்பாடுகள் தொடர்பாக பாராட்டுரை வழங்கினர். ஊடகவியலாளர் ரவி செல்லத்துரை, ஆலய பொருளாளர் சதா அற்புதராஜா, செயலாளர் க.கருணாகரன், உபதலைவர் எஸ். மகாலிங்கசிவம், இ.புவனேந்திரன், பொன் தாமோதரம் உட்பட பலர் பாராட்டுரை வழங்கினர்.

அதன்பின் சிறப்பு விருந்தினராகக் கலந்துகொண்ட மூத்த ஊடகவியலாளர் இளையதம்பி தயானந்தா, உலகச் சைவப்பேரவைத் தலைவர் யோகானந்த அடிகள் ஆகியோர் கணேசகுமாரின் பண்பு மற்றும் அவரது சேவைகளைப் பாராட்டி உரையாற்றினர். இறுதியில் மணிவிழா நாயகன் தனது ஏற்புரையை நிகழ்த்தினார.;

தான் கடந்து வந்த காலச்சுவடுகளை எடுத்துக்கூறிய அவர் எதிரக்hலத்தில் ஆன்மகீத்தில் முழுமையாக தன்னை அர்ப்பணிக்கப் போவதாக குறிப்பிட்டார். அவரது குடும்பத்தார் சார்பில் சுந்தரலிங்கம் செல்வக்குமரனும் ஏற்பாட்டுக்குழு சார்பில் சதா. அறு;புதராஜாவும் நன்றியுரை வழங்கினாரக்ள். img51img50img48img47img45img44img42

Readers Comments (0)

Comments are closed.

செய்திகள்

ananthy 1

அனந்தி வந்தபோது எழுந்து நிற்காமல் மேலும் கீழும் பார்த்த வயதான காவலாளியின் வேலை பறிபோனது! [December 17, 2017]

வடமாகாண அமைச்சர் அனந்தி சசிதரனிற்கு எழுந்து மரியாதை செய்யாத வயதான காவலாளி ...
DSC02631

முனைப்பினால் 34 பேருக்கு வாழ்வாதார உதவிகள் [December 11, 2017]

முனைப்பு சிறிலங்கா நிறுவனத்தின் வறுமைக் கோட்டின் கீழ் வாழும் மக்களின் வாழக்கைதரத்தினை மேம்படுத்தும் வேலைத்திட்டத்தின் கீழ்  இவ்வாண்டு (2017) 34 பேருக்குவாழ்வாதாரத்துக்கான உதவிகள் வழங்கி வைக்கப்பட்டுள்ளதுடன் அத்திட்டங்கள் ஊடாகபயனாளிகள் நாளாந்த வருமானத்தைப்பெற்று வருவதாக முனைப்பின்சிறிலங்காநிறுவனத்தின் செயலாளர் இ.குகநாதன் தெரிவித்தார்.   மட்டக்களப்பிலுள்ள தெரிவு செய்யப்பட்ட  சில குடும்பங்களுக்கு  வாழ்வாதரஉபகரணங்கள்  வழங்கும் நிகழ்வு  (9.12.2017) சனிக்கிழமை மாலை மட்டக்களப்பு கச்சேரியில்வைத்து வழங்கி வைக்கப்பட்டது. முனைப்பின் சிறிலங்காநிறுவனத்தலைவர் மா.சசிகுமார் தலைமையில் நடைபெற்ற நிகழ்வில்  பிரதம அதிதியாக மாவட்ட அரசாங்க அதிபர் மாணிக்கம் உதயகுமார் கலந்து கொண்டுபயனாளிகளுக்கு உபகரணங்களை வழங்கி வைத்தார். சுவிட்சர்லாந்து முனைப்பு நிறுவனத்தின் நிதி அனுசரணையுடன் இந்த வாழ்வாதார உபகரணங்கள் வழங்கப்பட்டன. இந்த வைபவத்தில்;  மட்டக்களப்பு மாவட்ட செயலக கணக்காளர் நேசராசா மற்றும்மட்டக்களப்பு மாவட்ட உள்ளுராட்சி உதவி ஆணையாளர் கே.சித்திரவேல் மற்றும்சுவிட்சர்லாந்து முனைப்பு நிறுவனத்தின்  நிறைவேற்றுப்பணிப்பாளர்மாணிக்கப்போடி.குமாரசுவாமி உட்பட முனைப்பு சிறிலங்கா நிறுவனத்தின்  பொருளாளர்அரசரெத்தினம்  தயானந்தரவி , உப செயலாளர் எல் தேவஅதிரன்  உட்பட பலமுக்கியஸ்தர்கள் கலந்து கொண்டனர்.
UNO GENEVA

69வது வருடத்தை கொண்டாடும் சர்வதேச மனித உரிமை பிரகடனம் . [December 10, 2017]

மனித உரிமைகளின் வரவிலக்கணம், அடிப்படைகளை கிறேக்கர், உரோம காலத்தில் உருவானதாக ...
HDRLanka (16)

இலங்கையில் பல்சமய இல்லம் [December 10, 2017]

நல்லிணக்கம் என்ற பெயருக்கு பின் உள்ள திரைமறைவு நகர்வுகளை இட்டு ...
TNA me

தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்புக்குள் பங்கு பிரிப்பில் குழப்பம்- அவசரமாக கூடுகிறது ரெலோ. [December 4, 2017]

எதிர்வரும் உள்ளுராட்சி தேர்தலில் சில சபைகளில் கூடிய ஒதுக்கீடுகளை தமக்கு ...
NFGG

ஜெனிவாவில் ஐ.நா. மனித உரிமை சபை அதிகாரிகளை காத்தான்குடி ரஹ்மான் சந்தித்தார். [November 21, 2017]

ஜெனிவாவுக்கான விஜயத்தை மேற்கொண்டிருக்கும் நல்லாட்சிக்கான தேசிய முன்னணியின் தவிசாளர் பொறியியலாளர் ...
Sampanthan

தூக்கி ஆட்டிய சம்பந்தனுக்கு நீங்கள் காட்டிய நல்லெண்ணம் என்ன? – மனோ கேள்வி [November 21, 2017]

சிறிலங்காவின் தேசிய கொடியை தூக்கி ஆட்டிய சம்பந்தனுக்கு அரசாங்கம் காட்டிய ...
UN Geneva

தமிழர்கள் ஜெனிவாவை நம்பி இருக்க கூடாது [November 21, 2017]

நீதிக்கான போராட்டத் தடத்தில் ஜெனீவா (ஐ.நா மனித உரிமைச்சபை) ஒரு ...
Rajathurai former MP

முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு ஓய்வூதியத்துடன் மேலதிகமாக 10ஆயிரம் ரூபா [November 21, 2017]

இலங்கையில் உள்ள முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கான ஓய்வூதியத்துக்கு மேலதிகமாக, 10 ...
Gopu

மூத்த பத்திரிகையாளர் எஸ்.எம்.கோபாலரத்தினம் காலமானார். [November 15, 2017]

கோபு என்றும் எஸ்.எம்.ஜி என்றும் தமிழ் பத்திகை உலகில் நன்கு ...