Wednesday, January 17th, 2018

அனந்தி வந்தபோது எழுந்து நிற்காமல் மேலும் கீழும் பார்த்த வயதான காவலாளியின் வேலை பறிபோனது!

Published on December 17, 2017-3:37 pm   ·   No Comments

ananthiவடமாகாண அமைச்சர் அனந்தி சசிதரனிற்கு எழுந்து மரியாதை செய்யாத வயதான காவலாளி ஒருவரின் வேலை பறிக்கப்பட்டுள்ளது. வடமாகாண பிரதம செயலாளரின் அலுவலகத்தில் காவலாளியாக பணியாற்றிய யாழ் புறநகர்பகுதியை சேர்ந்த 58 வயதான ஒருவரின் வேலையே பறிக்கப்பட்டுள்ளது.

வடமாகாணசபையின் பட்ஜெட் சமர்ப்பிக்கப்பட்ட சமயத்தில்- கடந்த வார இறுதியில் பிரதம செயலாளரை சந்திக்க அனந்தி சென்றுள்ளார். அந்த சமயத்தில் காவலாளி, அனந்தியை கவனிக்காமல் கதிரையிலேயே உட்கார்ந்திருந்திருக்கிறார். இதை அவதானித்த அனந்தி, அந்த காவலாளியை அழைத்து “ஐயா.. என்னை தெரிகிறதா“ என கேட்டுள்ளார்.

அனந்தியை மேலும் கீழும் பார்த்த அந்த காவலாளி “இல்லை பிள்ளை…தெரியவில்லை“ என பதிலளித்துள்ளார். “ஐயா நீங்கள் பேப்பர் ஒன்டும் படிக்கிறதில்லையோ“ என அனந்தி கேட்க, “இல்லையம்மா“ என்றுள்ளார். “இப்பிடியான முக்கிய இடங்களில காவலாளியாக இருக்கிற நீங்கள் பேப்பர் எல்லாம் படிச்சு கொஞ்சம் ஜென்ரல்நொலேட்ஜை வளர்க்க வேணுமில்லோ“ என்றுள்ளார். “சரி.. நீ யாரம்மா” என காவலாளி கேட்க, அனந்தி பேசாமல் அலுவலகத்திற்குள் சென்றார்.

அன்றே காவலாளி வீட்டுக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளார்.

காவலாளி குறித்து பிரதம செயலாளருக்கு அனந்தி முறையிட்டதையடுத்தே, அவர் பதவிநீக்கப்பட்டுள்ளார்.

இதுகுறித்து அனந்தியை நேற்றிரவு தொடர்புகொண்டு  வினவியபோது, “நான் பிரதம செயலாளரின் அலுவலகத்திற்கு சென்றேன். அங்குள்ள காவலாளி என்னுடன் மரியாதையில்லாமல் நீ என ஒருமையில் பேசினார். இதை பிரதம செயலாளரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்றேன். அவ்வளவுதான் நடந்தது“ என்றார்.
இது தொடர்பாக பிரதமசெயலாளரை தொடர்புகொள்ள முயன்றபோதும், இன்று காலைவரை அந்த முயற்சி பலனளிக்கவில்லை.ananthi

Readers Comments (0)

Comments are closed.

செய்திகள்

kennady

நண்பன் கெனடியின் மரணம்- அதிர்ச்சியிலிருந்து மீளமுடியவில்லை. – இரா.துரைரத்தினம். [January 11, 2018]

எனது மிகநெருங்கிய நண்பனும் கிழக்கு பல்கலைக்கழக முன்னாள் விரிவுரையாளரும், எத்தோப்பிய ...
vavuniya

மகாறம்பைக்குளத்தில் பெண் ஒருவர் கொலை- பெண்ணின் காதலனும் சடலமாக மீட்பு [January 9, 2018]

வவுனியா மகாறம்பைக்குளம் பொலிஸ் காவலரனுக்கு பின்புறம் அமைந்துள்ள வீடொன்றிலிருந்து இன்று ...
srinesan 3

ஊடகவியலாளர்கள் கல்விமான்களை வேட்டையாடியவர்கள் வாக்கு கேட்கின்றனர். [January 8, 2018]

புத்திஜீவிகள் ஊடகவியலாளர்கள் கல்விமான்களை படுகொலை செய்தவர்கள் இன்று வாக்கு கேட்கின்றனர். ...
ananda

ஆனந்தசங்கரி- சுரேஷ் கூட்டணியின் தேர்தல் விஞ்ஞாபனம்- வேசம் கலைந்தது. [January 5, 2018]

ஆனந்தசங்கரி மற்றும் ஈ.பி தலைவர் சுரேஷ் பிரேமச்சந்திரன் ஆகியோரின் கூட்டணியான ...
raveendran

பொதுமக்களை பொலிஸார் அச்சுறுத்தினால் உடன் அறிவியுங்கள்- பொலிஸ் ஆணைக்குழு அறிவிப்பு [January 5, 2018]

பொதுமக்களை தாக்குதல், அடித்தல் துன்புறுத்தல் மற்றும் அதிகாரத்தை முறைகேடாகப் பயன்படுத்துதல் ...
uthayakuma

யாழ் மற்றும் மட்டக்களப்பு மாநகரசபைகளுக்கான சூரியன், சைக்கிள் கட்சிகளுக்கு நடந்த அவலம். [December 21, 2017]

யாழ்ப்பாண மாநகரசபைக்கென தமிழர் விடுதலைக் கூட்டணி சமர்ப்பித்த வேட்புமனு உரிய ...
sritharan

கிளிநொச்சி மாவட்டத்தில் பங்களாகிக்கட்சிகளை ஒதுக்கவில்லை – சிறிதரன் விளக்கம். [December 21, 2017]

கிளிநொச்சி மாவட்டத்தில் 3 பிரதேச சபைகளுக்குமான தேர்தல் வேட்பாளர் பட்டியலில் ...
ananthy 1

அனந்தி வந்தபோது எழுந்து நிற்காமல் மேலும் கீழும் பார்த்த வயதான காவலாளியின் வேலை பறிபோனது! [December 17, 2017]

வடமாகாண அமைச்சர் அனந்தி சசிதரனிற்கு எழுந்து மரியாதை செய்யாத வயதான காவலாளி ...
DSC02631

முனைப்பினால் 34 பேருக்கு வாழ்வாதார உதவிகள் [December 11, 2017]

முனைப்பு சிறிலங்கா நிறுவனத்தின் வறுமைக் கோட்டின் கீழ் வாழும் மக்களின் வாழக்கைதரத்தினை மேம்படுத்தும் வேலைத்திட்டத்தின் கீழ்  இவ்வாண்டு (2017) 34 பேருக்குவாழ்வாதாரத்துக்கான உதவிகள் வழங்கி வைக்கப்பட்டுள்ளதுடன் அத்திட்டங்கள் ஊடாகபயனாளிகள் நாளாந்த வருமானத்தைப்பெற்று வருவதாக முனைப்பின்சிறிலங்காநிறுவனத்தின் செயலாளர் இ.குகநாதன் தெரிவித்தார்.   மட்டக்களப்பிலுள்ள தெரிவு செய்யப்பட்ட  சில குடும்பங்களுக்கு  வாழ்வாதரஉபகரணங்கள்  வழங்கும் நிகழ்வு  (9.12.2017) சனிக்கிழமை மாலை மட்டக்களப்பு கச்சேரியில்வைத்து வழங்கி வைக்கப்பட்டது. முனைப்பின் சிறிலங்காநிறுவனத்தலைவர் மா.சசிகுமார் தலைமையில் நடைபெற்ற நிகழ்வில்  பிரதம அதிதியாக மாவட்ட அரசாங்க அதிபர் மாணிக்கம் உதயகுமார் கலந்து கொண்டுபயனாளிகளுக்கு உபகரணங்களை வழங்கி வைத்தார். சுவிட்சர்லாந்து முனைப்பு நிறுவனத்தின் நிதி அனுசரணையுடன் இந்த வாழ்வாதார உபகரணங்கள் வழங்கப்பட்டன. இந்த வைபவத்தில்;  மட்டக்களப்பு மாவட்ட செயலக கணக்காளர் நேசராசா மற்றும்மட்டக்களப்பு மாவட்ட உள்ளுராட்சி உதவி ஆணையாளர் கே.சித்திரவேல் மற்றும்சுவிட்சர்லாந்து முனைப்பு நிறுவனத்தின்  நிறைவேற்றுப்பணிப்பாளர்மாணிக்கப்போடி.குமாரசுவாமி உட்பட முனைப்பு சிறிலங்கா நிறுவனத்தின்  பொருளாளர்அரசரெத்தினம்  தயானந்தரவி , உப செயலாளர் எல் தேவஅதிரன்  உட்பட பலமுக்கியஸ்தர்கள் கலந்து கொண்டனர்.
UNO GENEVA

69வது வருடத்தை கொண்டாடும் சர்வதேச மனித உரிமை பிரகடனம் . [December 10, 2017]

மனித உரிமைகளின் வரவிலக்கணம், அடிப்படைகளை கிறேக்கர், உரோம காலத்தில் உருவானதாக ...