Wednesday, January 17th, 2018

சங்கரியின் தமிழர் விடுதலைக் கூட்டணி வேட்பாளர் 116 பவுண் தங்க நகை கொள்ளையிட்ட குற்றவாளி

Published on January 5, 2018-4:30 pm   ·   No Comments

viyajakanthஆனந்தசங்கரி, சுரேஷ் தலைமையிலான தமிழர் விடுதலைக் கூட்டணியின் யாழ் மாநகரசபை வேட்பாளர் சுதர்சிங் விஜயகாந் என்பவர் 116பவுண் தங்க நகை திருட்டு குற்றவாளி என யாழ். நீதவான் நீதிமன்றம் தீர்ப்பளித்துள்ளது.

சுதர்சிங் விஜயகாந் உட்பட இத்திருட்டில் ஈடுபட்ட நான்கு பேரும் குற்றவாளிகள் என்றும் இவர்களுக்கான தண்டனை பெப்ரவரி மாதம் அறிவிக்கப்படும் என யாழ். நீதவான் நீதிமன்ற நீதிபதி சின்னத்துரை சதீஸ்தரன் அறிவித்துள்ளார்.

தமிழர் விடுதலைக் கூட்டணி வேட்பாளர் சுதர்சிங் விஜயகாந் உட்பட நால்வர் மீது முன்வைக்கப்பட்ட 116பவுண் தங்க நகை திருட்டு மற்றும் அந்நகைகளை வைத்திருந்தமை , அந்நகைகளை வங்கியில் அடகு வைக்க முற்பட்டமை ஆகிய குற்றச்சாட்டுகள் இவர்கள் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டிருந்தது.

கொள்ளையிட்ட நகைகளை விஜயகாந் என்பவர் வங்கி ஒன்றில் அடகு வைக்க சென்ற சமயம் இந்த நகைகள் தமது வீட்டில் கொள்ளையிடப்பட்ட நகைகள் என்பதை அடையாளம் கண்ட வங்கி அதிகாரி பொலிஸிற்கு தகவல் கொடுத்ததை அடுத்து விஜயகாந் என்ற நபரும் அவருடன் சேர்ந்து கொள்ளையில் ஈடுபட்ட ஏனையவர்களும் கைது செய்யப்பட்டனர்.

இக்கொள்ளை சம்பவம் தொடர்பாக விளக்கமறியிலில் வைக்கப்பட்டிருந்த இவர்கள் பின்னர் பிணையில் விடுவிக்கப்பட்டனர்.

இந்த நகைகளின் ஒரு பகுதி கொக்குவில் அச்சக வீதியை சேர்ந்த நந்தகுமார் என்பவரது வீட்டில் விஜயகாந் தலைமையிலான கொள்ளையர்களால் கொள்ளையிடப்பட்ட நகைகளாகும்.
இந்த வழக்கு விசாரணை நடைபெற்று இவர்கள் குற்றவாளிகள் என நீதிமன்றம் அறிவித்துள்ளது.

இவர்களுக்கான தண்டனை பெப்ரவரி மாதம் முதலாம் திகதி வழங்கப்படும். இவர்களுக்கு சிறைத்தண்டனை கிடைக்கும் என்பது உறுதியாகியிருக்கிறது. பெப்ரவரி 10ஆம் திகதி யாழ். மாநகரசபைக்கான தேர்தல் நடைபெற உள்ளது. பெப்ரவரி முதலாம் திகதி ஆனந்தசங்கரியின் கட்சி வேட்பாளர் கொள்ளை குற்றச்சாட்டில் சிறைக்கு செல்ல உள்ளார்.vijayakanthviyajakanth

Readers Comments (0)

Comments are closed.

செய்திகள்

kennady

நண்பன் கெனடியின் மரணம்- அதிர்ச்சியிலிருந்து மீளமுடியவில்லை. – இரா.துரைரத்தினம். [January 11, 2018]

எனது மிகநெருங்கிய நண்பனும் கிழக்கு பல்கலைக்கழக முன்னாள் விரிவுரையாளரும், எத்தோப்பிய ...
vavuniya

மகாறம்பைக்குளத்தில் பெண் ஒருவர் கொலை- பெண்ணின் காதலனும் சடலமாக மீட்பு [January 9, 2018]

வவுனியா மகாறம்பைக்குளம் பொலிஸ் காவலரனுக்கு பின்புறம் அமைந்துள்ள வீடொன்றிலிருந்து இன்று ...
srinesan 3

ஊடகவியலாளர்கள் கல்விமான்களை வேட்டையாடியவர்கள் வாக்கு கேட்கின்றனர். [January 8, 2018]

புத்திஜீவிகள் ஊடகவியலாளர்கள் கல்விமான்களை படுகொலை செய்தவர்கள் இன்று வாக்கு கேட்கின்றனர். ...
ananda

ஆனந்தசங்கரி- சுரேஷ் கூட்டணியின் தேர்தல் விஞ்ஞாபனம்- வேசம் கலைந்தது. [January 5, 2018]

ஆனந்தசங்கரி மற்றும் ஈ.பி தலைவர் சுரேஷ் பிரேமச்சந்திரன் ஆகியோரின் கூட்டணியான ...
raveendran

பொதுமக்களை பொலிஸார் அச்சுறுத்தினால் உடன் அறிவியுங்கள்- பொலிஸ் ஆணைக்குழு அறிவிப்பு [January 5, 2018]

பொதுமக்களை தாக்குதல், அடித்தல் துன்புறுத்தல் மற்றும் அதிகாரத்தை முறைகேடாகப் பயன்படுத்துதல் ...
uthayakuma

யாழ் மற்றும் மட்டக்களப்பு மாநகரசபைகளுக்கான சூரியன், சைக்கிள் கட்சிகளுக்கு நடந்த அவலம். [December 21, 2017]

யாழ்ப்பாண மாநகரசபைக்கென தமிழர் விடுதலைக் கூட்டணி சமர்ப்பித்த வேட்புமனு உரிய ...
sritharan

கிளிநொச்சி மாவட்டத்தில் பங்களாகிக்கட்சிகளை ஒதுக்கவில்லை – சிறிதரன் விளக்கம். [December 21, 2017]

கிளிநொச்சி மாவட்டத்தில் 3 பிரதேச சபைகளுக்குமான தேர்தல் வேட்பாளர் பட்டியலில் ...
ananthy 1

அனந்தி வந்தபோது எழுந்து நிற்காமல் மேலும் கீழும் பார்த்த வயதான காவலாளியின் வேலை பறிபோனது! [December 17, 2017]

வடமாகாண அமைச்சர் அனந்தி சசிதரனிற்கு எழுந்து மரியாதை செய்யாத வயதான காவலாளி ...
DSC02631

முனைப்பினால் 34 பேருக்கு வாழ்வாதார உதவிகள் [December 11, 2017]

முனைப்பு சிறிலங்கா நிறுவனத்தின் வறுமைக் கோட்டின் கீழ் வாழும் மக்களின் வாழக்கைதரத்தினை மேம்படுத்தும் வேலைத்திட்டத்தின் கீழ்  இவ்வாண்டு (2017) 34 பேருக்குவாழ்வாதாரத்துக்கான உதவிகள் வழங்கி வைக்கப்பட்டுள்ளதுடன் அத்திட்டங்கள் ஊடாகபயனாளிகள் நாளாந்த வருமானத்தைப்பெற்று வருவதாக முனைப்பின்சிறிலங்காநிறுவனத்தின் செயலாளர் இ.குகநாதன் தெரிவித்தார்.   மட்டக்களப்பிலுள்ள தெரிவு செய்யப்பட்ட  சில குடும்பங்களுக்கு  வாழ்வாதரஉபகரணங்கள்  வழங்கும் நிகழ்வு  (9.12.2017) சனிக்கிழமை மாலை மட்டக்களப்பு கச்சேரியில்வைத்து வழங்கி வைக்கப்பட்டது. முனைப்பின் சிறிலங்காநிறுவனத்தலைவர் மா.சசிகுமார் தலைமையில் நடைபெற்ற நிகழ்வில்  பிரதம அதிதியாக மாவட்ட அரசாங்க அதிபர் மாணிக்கம் உதயகுமார் கலந்து கொண்டுபயனாளிகளுக்கு உபகரணங்களை வழங்கி வைத்தார். சுவிட்சர்லாந்து முனைப்பு நிறுவனத்தின் நிதி அனுசரணையுடன் இந்த வாழ்வாதார உபகரணங்கள் வழங்கப்பட்டன. இந்த வைபவத்தில்;  மட்டக்களப்பு மாவட்ட செயலக கணக்காளர் நேசராசா மற்றும்மட்டக்களப்பு மாவட்ட உள்ளுராட்சி உதவி ஆணையாளர் கே.சித்திரவேல் மற்றும்சுவிட்சர்லாந்து முனைப்பு நிறுவனத்தின்  நிறைவேற்றுப்பணிப்பாளர்மாணிக்கப்போடி.குமாரசுவாமி உட்பட முனைப்பு சிறிலங்கா நிறுவனத்தின்  பொருளாளர்அரசரெத்தினம்  தயானந்தரவி , உப செயலாளர் எல் தேவஅதிரன்  உட்பட பலமுக்கியஸ்தர்கள் கலந்து கொண்டனர்.
UNO GENEVA

69வது வருடத்தை கொண்டாடும் சர்வதேச மனித உரிமை பிரகடனம் . [December 10, 2017]

மனித உரிமைகளின் வரவிலக்கணம், அடிப்படைகளை கிறேக்கர், உரோம காலத்தில் உருவானதாக ...